กลับมาอีกครั้งกับงาน eTail Asia ปีนี้จัดขึ้นเป็นครั้งที่ 8 ในวันที่ 3-5 มีนาคม 2563 ณ โรงแรม Equarious Hotel & Resorts World Sentosa ประเทศสิงคโปร์
ภายในงานครั้งนี้คาดว่าจะมีผู้บริหารและนักธุรกิจสายงานอีคอมเมิร์ซและดิจิทัลมาร์เก็ตติ้งร่วมงานมากกว่า 650 ท่าน จากประเทศสิงคโปร์และประเทศในแถบเอเชีย รวมถึงวิทยากรจากองค์กรชั้นนำจากอีคอมเมิร์ซและดิจิทัลมาร์เก็ตติ้งและภูมิภาคเอเชียอีกกว่า 100 ท่านที่จะมาแบ่งปันประสบการณ์และความรู้ภายในงาน โดยจะครอบคลุมเรื่องราวต่างๆ ทั้ง eCommerce, Marketing, Payments, Mobile, Big Data, CRM, Virtual Reality, Augmented Reality และ Artificial Intelligence
สำหรับ eTail Asia 2020 ในครั้งนี้ หัวข้อจะแบ่งออกเป็น
- Brand management – กับการสร้างสตอร์รี่ให้เกิดผลกับแบรนด์และธุรกิจ
- Data Analytics – การใช้ดาต้ากับอุตสาหกรรม Retail
- Personalization – การสร้างประสบการณ์และความต้องการให้กับลูกค้า
- ‘How-to’ roundtable – การพบปะพูดคุยกับคนในอุตหกรรมเดียวกัน
- Shark Tank – ที่จะพูดถึง The Next Best Thing ในสาย Retail Tech
สำหรับท่านที่สนใจ สามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติม หรือดู Agenda ได้ที่นี่
พร้อมลงทะเบียนพร้อมส่วนลดบัตรเข้าร่วมงาน code: MO15 – ลงทะเบียนออนไลน์คลิก